

TANGAZO LA UDAHILI - 2024/2025

Baadhi ya Vyuo vya Ualimu vimekumbwa na changamoto ya wanachuo wachache kutokuwemo katika mfumo wa udahili na kupeekea zoezi la usajili na uhamisho kutokamilika kwa wakati. Ili kutatua tatizo hili, Sehemu ya Ualimu imepanga kufungua mfumo wa udahili ili kudahili wanachuo wote walio nje ya mfumo na kukamilisha shughuli za mfumo ipasavyo. Hii itasaidia wanachuo walio nje ya mfumo kukamilisha udahili wao.

Hivyo, Mfumo wa udahili utafunguliwa leo, tarehe 31/05/2025 saa 10:00 jioni. Taratibu zote za udahili wa wanachuo husika zitafanyika kwa wanachuo hao kuingia na kukamilisha taratibu husika.